Dựng mô hình 3D: nền công nghiệp 3D ở Việt Nam đi sau các nước phát triển khác, nhưng hiện nay lại là thời điểm rất tốt để các bạn đi trước mọi người. Càng ngày nhu cầu nhân sự và mức đãi ngộ về lĩnh vực 3D càng tăng. Các Studio làm game, phim, thực tế ảo, mô hình diễn hoạ hình ảnh 3D kiến trúc, nội thất, bất động sản ở Việt Nam không thể tìm được nguồn nhân lực để làm việc. Đây là cơ hội tốt để các bạn có thể đi tắt đón đầu và rất rất nhiều cơ hội phát triển trong tương lai.
Giáo trình học bài bản, thực tiễn, tinh gọn. Tập trung 100% các bộ môn chuyên ngành, ứng dụng vào làm việc thực tế. Cập nhật những kiến thức mới nhất ngay tại thời điểm học.
1. Tin học văn phòng
2. Dựng hình 3D với phần mềm 3Ds Max
3. Làm vật liệu trong đồ hoạ 3D
4. Thực tập tại NESA Studio hoặc văn phòng thiết kế
Các giảng viên dạy khoá học này là những giảng viên các trường Đại Học và các giám đốc, founder, quản lý của các công ty thiết kế nội thất. Được cấp đầy đủ chứng chỉ sư phạm đào tạo theo quy định pháp luật.
Founder
G.viên Đại học Mở
Kỹ Sư Phần Mềm
Thiết Kế Nội Thất
Kiến Trúc Sư
Kiến Trúc Sư
Thiết Kế Nội Thất
Để được tư vấn ngay nhanh chóng hoặc liên hệ Hotline: 0941181694